???????? - Andhimazhai.com - Andhimazhai - Web Portal for tamils
 
 
 
Andhimazhai - headlines, Tamil Latest News 0 ராஜஸ்தான், மத்திய பிரதேசத்தில் புயல், மழைக்கு 22 பேர் பலி 0 வாக்களிக்க வந்த முதியவர்கள் 5 பேர் உயிரிழப்பு! 0 பிளஸ் 2 பொதுத்தேர்வு முடிவு இன்று வெளியாகிறது! 0 பச்சைப்பட்டு உடுத்தி வைகை ஆற்றில் கள்ளழகர் ! 0 தமிழகத்தில் 70.9% வாக்குப் பதிவு! 0 சிதம்பரம் தொகுதியில் தலித் வீடுகளை அடித்து நொறுக்கிய கும்பல்! 0 வேலூர் தேர்தல் ரத்து: கண்ணீர் விட்டு அழுத ஏ.சி.சண்முகம் 0 வரிசையில் நின்று வாக்களித்தார் முதலமைச்சர் பழனிசாமி 0 மூன்றே நாட்களில் ரூ.422 கோடிக்கு மது விற்பனை! 0 மோடி சென்ற ஹெலிகாப்டரை சோதனை செய்த தேர்தல் அதிகாரி பணிநீக்கம் 0 மதுரை சித்திரைத் திருவிழா தேரோட்டம் தொடங்கியது! 0 நடிகர்கள் ரஜினிகாந்த், அஜீத், விஜய் வாக்களித்தனர்! 0 தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியில் வாக்குப்பதிவு தொடங்கியது! 0 கோயம்பேடு பேருந்து நிலையத்தில் பேருந்து கிடைக்காமல் அவதி 0 சென்னை அருகில் 1381 கிலோ தங்கம் பறிமுதல்!
Feed Facebook Twitter
 
முகப்பு | செய்திகள் | கேலரி | சினிமா | சிறப்புப் பகுதி | இதழ் | பத்தி
Andhimazhai Magazine Subscription
 

அமமுக 2-ம் கட்ட வேட்பாளர் பட்டியல் வெளியீடு

Posted : வியாழக்கிழமை,   மார்ச்   21 , 2019  23:31:26 IST

அமமுக முதல்கட்ட வேட்பாளர் பட்டியல் எற்கனவே வெளியிட்டிருந்த நிலையில், இன்று 2-ம் கட்ட வேட்பாளர் பட்டியலை அக்கட்சியின் துணை பொதுச்செயலாளர் டிடிவி தினகரன் வெளியிட்டுள்ளார். 
 
இன்று வெளியிடப்பட்ட 2-ம் கட்ட வேட்பாளர் பட்டியலில் 14 நாடாளுமன்ற தொகுதிகளுக்கான வேட்பாளர்களின் பட்டியலும், 8 சட்டமன்ற தொகுதி பட்டியல் மற்றும் புதுச்சேரி 1 சட்டமன்றத் தொகுதி இடைதேர்தலுக்கான பட்டியலும் வெளியிடப்பட்டுள்ளது.
 
 
14 நாடாளுமன்றத் தொகுதிகளுக்கான பட்டியல்:
 
1. வட சென்னை - P.சந்தான கிருஷ்ணன்
2. அரக்கோணம்- ண்.G.பார்த்திபன்
3. வேலூர்- க்.பாண்டுரங்கன்
4. கிருஷ்ணகிரி- ஸ்.கணேசகுமார்
5. தருமபுரி- P.பழனியப்பன்
6. திருவண்ணாமலை- ஆ.ஞானசேகர்
7. ஆரணி- G.செந்தமிழ்
8. கள்ளக்குறிச்சி- M.கோமுகி மணியன்
9. திண்டுக்கல்-P.ஜோதிமுருகன்
10. கடலூர்- K.ற்.கார்த்திக்
11. தேனி- தங்க தமிழ்ச்செல்வன்
12. விருதுநகர்- ஸ். பரமசிவ ஐயப்பன்
13. தூத்துக்குடி- டாக்டர் ம.புவனேஸ்வரன்
14. கன்னியாக்குமரி- ஏ.லெட்சுமணன்
 
9 சட்டமன்றத் தொகுதிகளுக்கான பட்டியல்:
 
1. சோளிங்கர் - T.G.மணி
2. பாப்பிரெட்டிபட்டி - D.K.ராஜேந்திரன்
3. நிலக்கோட்டை- ற். தங்கதுரை
4. திருவாரூர் - ஸ். காமராஜ்
5. தஞ்சாவூர் - M.ரெங்கசாமி
6. ஆண்டிபட்டி - ற்.ஜெயக்குமார்
7. பெரியக்குளம் தனி தொகுதி - டாக்டர் K.காதிர்காமு
8. விளாத்திகுளம் - டாக்டர் K.ஜோதிமணி
9. தட்டாஞ்சாவடி (புதுச்சேரி) - ண். முருகசாமி
 
இந்தப் பட்டியலில் மக்களவைத் தொகுதி புதுச்சேரி மற்றும் இடைத்தேர்தல் தொகுதியான ஓசூருக்கும் வேட்பாளர் பெயர் அறிவிக்கப்படவில்லை.
 
தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்டவர்கள் பெயர் அறிவிப்பு
 
தேனி தொகுதி தங்க தமிழ்ச்செல்வன், தர்மபுரி பழனியப்பன், அரக்கோணம் பார்த்திபன் ஆகிய தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்டவர்கள் மக்களவைக்கு போட்டியிடுகின்றனர்.
 
முன்னாள் அமைச்சர்கள் பெயர் அறிவிப்பு
 
முன்னாள் அமைச்சர் பாண்டுரங்கன் வேலூர் மக்களவைத் தொகுதிக்கும், கோமுகி மணியன் கள்ளக்குறிச்சி மக்களவைத் தொகுதிக்கும் போட்டியிடுகின்றனர். மேலும் முன்னாள் அமைச்சர் ஜி.செந்தமிழன் ஆரணி மக்களவைத் தொகுதிக்கு போட்டியிடுகிறார்.
 
விளாத்திகுளம் சட்டமன்றத் தொகுதியில் தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்ட உமாமகேஸ்வரிக்கு பதிலாக டாக்டர் கே.ஜோதிமணி நிறுத்தப்பட்டுள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.


click here
 

 

Print

 

கேலரி
புகைப்படத்தொகுப்பு -
மேலும்...